LADIES!


Ladies, acheni niwachanue leo…..

1. Ukichat na boy sana alafu akukatie uingie box then akuulize hua unastay na nani…. Jua tu hio nyangau haina keja ya kukunyandulia… Anadai kuja kwako akupandilie

2. Ukiwa na chali alafu time amekupeleka kwa keja kukunyandua uone hajui kuoperate entertainment system(sio hizi mawoofer ati sijui ampex, ooh sayona, anga sijui Sqnny, am talking about Home Theatre ya Sony ama LG) ujue tu hio hyena imeomba keja juu kwake kuna bibi.

3. Ukiwa kwa chaliako alafu unotice kuna nguo zimehangiwa kwa ukuta ya bed na hujawai muona akiwa amezivaa, mummy jichanue mapema utetemeshe Tako ukienda mbele,, hio sio keja yake, amenilipa nimpe aitumie kukuimpress!

4. Ukiwa na boyfriend na kila saa ukimshow mwende kwake then anakuambia sijui wanaishi na bro yake, anga ooh uncle yake anacrush kwake, jua tu hio noogle iko na bibi.

Kwa ufupi, Ladies, usiwai kubali kunyanduliwa na chali haujui kwake….

CHEKI HAPA WAKINYONDOANA![/url/]

Unaezawekewa mimba kwangu halafu uhamie huko na chaliako alikua amerent keja yangu for mnyanduano only!!
Msije mkasema Village Elder hakuwaambia

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s